man arrested for indecent proposal: અમેરિકા રિટર્ન આધેડ ફેસબૂક પર યુવતીને પરેશાન કરતો, અંતે શાન ઠેકાણે આવી – ahmedabad cyber crime branch arrested america return man for harassing women on social media

0


| I am Gujarat | Updated: Dec 2, 2021, 3:42 PM

યુવતીએ ના પાડવા છતાં તેને મળાની જીદ કરતો હતો આધેડ, 10 વર્ષ અમેરિકાના ન્યુ જર્સીમાં રહ્યા બાદ છેલ્લા એક વર્ષથી ગોઝારિયામાં ખેતી કરે છે.

 

હાઈલાઈટ્સ:

  • યુવતી સાથે ફેસબુક ફ્રેન્ડશીપ કરી હતી, આ ફ્રેન્ડશીપના કારણે જ યુવતીના છૂટાછેડા પણ થયા હતા.
  • જોકે યુવતી સંબંધ આગળ વધારવા તૈયાર નહોતી પરંતુ આધેડ સતત શારીરિક સંબંધ માટે દબાણ કરતો હતો.
  • એક દિવસ યુવતીને ઇન્સ્ટા પર પોતાના ફોટો અને બિભત્સ લખાણ લખેલું ફેક એકાઉન્ટ મળ્યું.

અમદાવાદઃ સોશિયલ મીડિયામાં મહિલાના ફોટોના સ્ક્રીનશોટ લઈને પોસ્ટ કરીને પરેશાન કરતા આધેડની સાયબર ક્રાઈમે ધરપકડ કરી છે. મહિલા પરિણીત હોવા છતાં આરોપી વારંવાર તેને સંબંધ રાખવા માટે દબાણ કરતો હતો. ઉપરાંત મહિલાની છબી ખરાબ કરવા તેની જાણ બહાર જ સોશિયલ મીડિયામાં એકાઉન્ટ બનાવી ફોટો પોસ્ટ કરીને નીચે બિભત્સ લખાણ લખી દીધું હતું.
ડોક્ટરે આપેલી ગર્ભનિરોધક ગોળીથી મહિલાનું મોત, ₹11.3 લાખ વળતર ચૂકવવા આદેશ
ઘટનાની વિગતો મુજબ, કંચને (નામ બદલ્યું છે) 20મી ઓગસ્ટ 2021ના રોજ પોતાનું ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ ખોલતા તેને પોતાના જ ફોટો સાથે અન્ય નામથી એકાઉન્ટ મળ્યું હતું. તેણે ફેસબુક પર તપાસ કરતા ત્યાં પણ આ પ્રકારનું એકાઉન્ટ બનેલું હતું જેની નીચે અશ્લીલ લખાણ લખેલું હતું. આથી કંચને આ બાબતે સાયબર ક્રાઈમમાં ગુનો દાખલ કરાવ્યો હતો. પોલીસ દ્વારા આ ફેક એકાઉન્ટની માહિતીનું એનાલિસિસ કરાતા તેમાંથી બે કોમન નંબર મળી આવ્યા હતા.
સાઉથની ફિલ્મ જોઈ દાહોદમાં પ્રેમીએ ફિલ્મી સ્ટાઈલે પ્રેમીકાને પતાવી દીધી
આ મોબાઈલ નંબરના આધારે તપાસ કરતા તે મહેસાણાના પંકજ ઉર્ફે વિપુલ પટેલના નામે મળી આવ્યા હતા. આરોપીની પુછપરછ દરમ્યાન તેણે જણાવ્યું હતું કે હાલમાં ગોઝારીયા ગામે છેલ્લા એક વર્ષથી ખેતી કરે છે. આ પહેલા દસેક વર્ષથી અમેરીકાના ન્યુજર્શી સીટી ખાતે રહેતો હતો. ફેસબુક દ્વારા તેની ફરિયાદી કંચન સાથે મિત્રતા થઈ હતી. અને પંકજ તેને પસંદ કરતો હોવાથી ઘણીવાર મળવાની જીદ કરતો. આ બાબતે કંચનના સાસરીમાં ખબર પડતા તેના છૂટાછેડા થઈ ગયા. જેથી કંચને પંકજ સાથેના તમામ સંબંધો કાપી નાખ્યા હતા. આથી બદલો લેવા પંકજે તેને બદનામ કરવા તેના ફોટો સોશિયલ મીડિયામાં પોસ્ટ કર્યા હોવાનું કબૂલ્યું હતું.
4 ડિસેમ્બરે શનિ સાડાસાતીના ઉપાય માટે ઉત્તમ દિવસ, શનૈશ્ચર અમાસના દિવસે આટલું કરો
ફરિયાદી દ્વારા સંપર્ક બંધ કરી દેવાથી તે ઉશ્કેરાઈ ગયો હતો. જેનો બદલો લેવા આરોપી પંકજ પટેલે આ કૃત્ય કર્યું હોવાનું સામે આવ્યું છે. આ મામલે હાલ સાયબર ક્રાઈમ દ્વારા આરોપીની ધરપકડ કરી છે તેનો અને મોબાઈલ પણ કબ્જે કરવામાં આવ્યો છે. આ મામલે વધુ કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે. આરોપીએ એક તરફી પ્રેમને કારણે આ પ્રકારનું કૃત્ય કર્યું છે કે પછી અન્ય કોઈ કારણ જવાબદાર છે તે માટે તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

આસપાસના શહેરોના સમાચાર

Gujarati News – I am Gujarat: ગુજરાત, દેશ, વિદેશ, શિક્ષણ, બિઝનેસ, મૂવી, જ્યોતિષ, ધર્મ, સ્પોર્ટ્સના લેટેસ્ટ સમાચાર ઉપરાંત વાયરલ ન્યૂઝ મેળવવા માટે ડાઉનલોડ કરો I am Gujaratની એપ

Web Title : ahmedabad cyber crime branch arrested america return man for harassing women on social media
Gujarati News from I Am Gujarat, TIL NetworkSource link

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here