Ahmedabad woman police: મહેમાને જમવાનું જલ્દી આપ નહીંતર તને ખાઈ જઈશ કહીને પરિણીતાને બાથ ભીડી – guest molested married woman after knowing the she is all alone at home in ahmedabad police complaint registered

0


| I am Gujarat | Updated: Dec 5, 2021, 12:07 PM

ઘરે આવેલા પિતરાઈ ભાઈએ જબરજસ્તી કરી પરિણીતાને પલંગ પર સૂવડાવી દીધી પછી તેની સાથે અણછાજતું વર્તન કરવા લાગ્યો. મહિલાએ પોતાને જેમતેમ બચાવી અને ઘર બહાર ભાગી.

 

પ્રતિકાત્મક તસવીર

હાઈલાઈટ્સ:

  • અમદાવાદના અમરાઈવાડી વિસ્તારમાં રહેતી પરિણીતાનો પતિ ઉત્તર પ્રદેશ વતનમાં ગયો હોવાથી ઘરે એકલી હતી.
  • સંબંધી યુવક ઘરે આવ્યો અને પહેલા સામાન્ય વાતચીત કરી પછી જાણ્યું કે પરિણીતા ઘરમાં એકલી જ છે તો દાનત બગાડી.
  • પરિણીતાએ અમદાવાદ મહિલા પોલીસમાં આ મામલે ફરિયાદ નોંધાવતા ગુનો નોંધીને તપાસ શરું કરી છે.

અમદાવાદઃ શહેરમાં એક બાદ એક મહિલાઓ સાથે અઘટિત ઘટનાઓ બની રહી છે. પૂર્વ વિસ્તારમાં એક મહિલા સાથે સંબંધોને લાંછન લગાવતો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. પરિણીત મહિલાના સંબંધી યુવક તેના ઘરે આવ્યો અને જમવાનું માંગ્યું હતું. બાદમાં જલ્દી ખાવાનું આપો નહિ તો તને ખાઈ જઈશ તેવું કહેતા મહિલાએ આવી મજાક ન કરવા કહ્યું હતું. બાદમાં યુવકે અચાનક જ મહિલાને બાથ ભફીડી હતી અને ચુંબન કરી આરોપીએ નિર્લજ્જ બની મહિલાની છાતી પર અડપલા કર્યા હતા. તેમજ મહિલાને કહ્યું હતું કે મારે તો આ દૂધ પીવું છે. જોકે મહિલાએ જેમ તેમ પોતાને પકડામાંથી છોડાવી હતી અને ઘર બહાર દોડી ગઈ હતી. જે બાદ સમગ્ર મામલે મહિલાએ પોલીસને જાણ કરતા ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરવામાં આવી છે.
મારી બહેનના લગ્ન કરાવી જીંદગી બગાડી નાખી આજે તો જીવતો નહીં છોડું કહીને શખ્સો તૂટી પડ્યા
બનાવની મળતી માહિતી મુજબ અમરાઈવાડી વિસ્તારમાં 22 વર્ષીય પરિણીતા તેના પતિ અને બે વર્ષની દીકરી સાથે રહે છે. પરિણીતાનો પતિ નિકોલમાં મોબાઇલની દુકાન ધરાવી વેપાર કરે છે. પતિ હાલમાં ઉત્તર પ્રદેશ ખાતે વતનમાં ગયો છે. રવિવારે બપોરે પરિણીતા તેના ઘરે એકલી હતી ત્યારે તેના પિતાના મામા દીકરો ઘરે આવ્યો હતો. તેણે પૂછ્યું હતું કે, જમવાનું શું બનાવ્યું છે? એટલે પરિણીતાએ કહ્યું હતું કે, બટાકાનું શાક અને રોટલી બનાવી છે. જેથી યુવકે જલ્દી જમવાનું આપ નહીં તો હું તને ખાઈ જઈશ કહીશ એમ કહી મજાક કરી હતી. જેથી પરિણીતાએ આવી મજાક ન કરવા કહ્યું હતું.
દેહગામમાં ફકત રુ. 2000 માટે શેઠની હત્યા કરનારો બિહારમાં પોતાના ઘરેથી ઝડપાયો
બાદમાં યુવકે પાછળથી હાથ પકડી અને ગાલ પર કિસ કરી હતી. આવી હરકત કરતા યુવકથી દૂર જવા પરિણીતા બહાર નીકળી ગઈ હતી. પરંતુ યુવકે તેનો હાથ પકડી અને જબરજસ્તી પલંગ પર સુવડાવી દીધી હતી. બાદમાં તેની ઉપર સુઈ જઈ અડપલાં કર્યા હતા અને અભદ્ર માંગણી કરી હતી.
લીલા શાકભાજી, સીઝનલ ફળો અને તડકો… ઓમિક્રોન સામે નિષ્ણાંતોના સૂચનો
આવી ઘટનાથી હેબતાઈને પરિણીતાએ તેને ધક્કો મારીને દૂર કર્યો હતો. પરિણીતાની સંમતિ ન હોય તેવું જણાતા યુવક ત્યાંથી ઘરે જતો રહ્યો હતો. બાદમાં પરિણીતાએ તેના પરિવારજનો અને પતિને ફોન કરી ઉત્તર પ્રદેશ ખાતે જાણ કરી હતી. પતિએ પોલીસ કંટ્રોલરૂમમાં જાણ કરવાનું કહેતા અમરાઈવાડી પોલીસ આવી પહોંચી હતી અને પરિણીતાએ તેની માતા સાથે પોલીસ સ્ટેશનમાં યુવક સામે ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે ગુનો નોંધી આરોપીને પકડવા તજવીજ હાથ ધરી છે.

આસપાસના શહેરોના સમાચાર

Gujarati News – I am Gujarat: ગુજરાત, દેશ, વિદેશ, શિક્ષણ, બિઝનેસ, મૂવી, જ્યોતિષ, ધર્મ, સ્પોર્ટ્સના લેટેસ્ટ સમાચાર ઉપરાંત વાયરલ ન્યૂઝ મેળવવા માટે ડાઉનલોડ કરો I am Gujaratની એપ

Web Title : guest molested married woman after knowing the she is all alone at home in ahmedabad police complaint registered
Gujarati News from I Am Gujarat, TIL Network



Source link

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here