41મી જન્મજયંતિ પર ફેન્સ-મિત્રોએ સિદ્ધાર્થને યાદ કર્યો, શહેનાઝે શેર કરી હૃદયસ્પર્શી તસવીર – shehnaaz gill and other friends remembers late sidhant shukla on his birth anniversary

0


ટીવી અને બોલિવૂડ અભિનેતા સિદ્ધાર્થ શુક્લાનું 2 સપ્ટેમ્બર 2021ના રોજ હૃદયરોગનો હુમલાને કારણે નિધન થયુ હતું. સિદ્ધાર્થ શુક્લાના એકાએક થયેલા નિધનને કારણે તેના ફેન્સ અને ઈન્ડસ્ટ્રીના તમામ લોકો સ્તબ્ધ થઈ ગયા હતા. આજે એટલે કે 12મી ડિસેમ્બરના રોજ તેની 41મી જન્મજયંતિ છે. આજના દિવસે તેના ફેન્સ અને મિત્રોએ તેને યાદ કર્યો છે. સિદ્ધાર્થ શુક્લાની ખાસ મિત્ર શહેનાઝ ગિલે પણ તેની એક હૃદયસ્પર્શી તસવીર શેર કરી છે. શહેનાઝની તસવીરમાં સિદ્ધાર્થ શુક્લાને એક ફરિશ્તાના અવતારમાં દર્શાવવામાં આવ્યો છે.

સોની રાઝદાને શેર કર્યો ફેમિલી ફોટો, આલિયા ભટ્ટને જોતાં જ રહી ગયા ફેન્સ

શહેનાઝ સિવાય અન્ય લોકોએ પણ સિદ્ધાર્થને યાદ કર્યો છે. કામ્યા પંજાબીએ લખ્યું છે કે, ગયા વર્ષે આજના દિવસે મેં તને કહ્યુ હતું કે તુ 80 વર્ષનો થઈશ તો પણ ઘરડો નહીં લાગે. આપણે કેટલુ હસ્યા હતા. તુ તો 80 સુધી ના રહ્યો. પરંતુ અમે તને હંમેશા યાદ કરીશું. હેપ્પી બર્થડે દોસ્ત.


શહેનાઝ ગિલના ભાઈ શેહબાઝે પણ ટ્વિટ કરીને લખ્યું છે કે, આપણે જેમને પ્રેમ કરીએ છીએ તે ક્યારેય નથી જતા. તેઓ દરરોજ આપણી સાથે હોય છે, આપણે જોઈ નથી શકતા, સાંભળી નથી શકતા, પરંતુ તેઓ હંમેશા હોય છે. ઉલ્લેખનીય છે કે બિગ બોસ દરમિયાન વિન્દુ દારા સિંહે હંમેશા સિદ્ધાર્થનો સાથ આપ્યો હતો. તેમણે આજના દિવસે લખ્યુ હતું કે, સિડ માટે તેના ફેન્સ ઘણાં મહત્વના હતા. તેણે મને કહ્યુ હતું કે, હું મારા પ્રત્યેક ફેનનો આભાર વ્યક્ત કરવા માંગુ છું, માત્ર થેન્કયુ વીડિયો ઔપચારિકતા લાગે છે. દરેકને આભાર કહેવું પણ શક્ય નથી. મેં તેને કહ્યુ હતું કે આપણે કોઈ રસ્તો કાઢીશું. પરંતુ તે આપણને છોડીને જતો રહ્યો.


બોલિવૂડ અભિનેતા વિદ્યુત જામવાલે પણ સિદ્ધાર્થ શુક્લાને જન્મજયંતિ પર યાદ કર્યો છે. આ સિવાય સંજીદા શેખ, રુપ દુર્ગાપાલ, શેફાલી બગ્ગા વગેરે કલાકારોએ પણ સિદ્ધાર્થને યાદ કર્યો.

Source link

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here