virat kohli and rohit sharma friendship: કહાં ગયા વો યારાના… જ્યારે કોહલીએ રોહિત શર્મા માટે રિપોર્ટર સાથે ઝઘડો કર્યો હતો – where is friendship? while kohli had a quarrel with a reporter for rohit sharma

0


હાઈલાઈટ્સ:

  • રોહિતની સાથે ખટરાગના સમાચાર પર વિરાટ કોહલીએ મૌન તોડ્યુ
  • ભારતીય ટીમ 16 ડિસેમ્બરે દક્ષિણ આફ્રિકાના પ્રવાસે રવાના થશે
  • કોહલી ટેસ્ટ અને વન-ડે સિરીઝમાં રમવા માટે રહેશે ઉપલબ્ધ

નવી દિલ્હીઃ ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2021 પૂરો થયો હજુ થોડા જ મહિના થયા છે, જ્યારે વિરાટ કોહલી તેના સાથી ઉપ કપ્તાન રોહિત શર્મા માટે રિપોર્ટર સાથે ઝઘડી બેઠો હતો. પરંતુ હવે એવું તો શું થયું છે કે બંને વચ્ચે કથિત રીતે ખટરાગના સમાચારો સામે આવી રહ્યા છે. યૂએઈમાં યોજાયેલા ટી-20 વર્લ્ડ કપની પહેલી મેચમાં ભારતીય ટીમને પાકિસ્તાન સામે જોરદાર હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં વિરાટ કોહલીને છોડીને અન્ય બેટ્સમેન સસ્તામાં આઉટ થઈ પેવેલિયન ભેગા થઈ ગયા હતા. રોહિતને પેસર શાહીન અફ્રીદીએ ખાતુ પણ ખોલવા દીધુ નહોતું.

એ પછી જ્યારે વિરાટ કોહલીને રોહિત શર્મા વિશે સવાલ પૂછવામાં આવ્યો તો તેણે પોતાનું માથુ પકડી લીધું હતું. કોહલીને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે, શું રોહિત શર્માની જગ્યાએ પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં ઈશાન કિશન સારો વિકલ્પ હોઈ શકતો? આ સવાલના જવાબમાં વિરાટ કોહલીએ કહ્યું હતું કે, આ ખૂબ જ હિંમતવાળો સવાલ છે. તમને શું લાગે છે? મેં એ જ ટીમને રમાડી કે જે મને સર્વશ્રેષ્ઠ લાગી. હું તમને પૂછી રહ્યો છું કે, શું તમે રોહિત શર્માને ટી-20 આંતરરાષ્ટ્રીયમાંથી ડ્રોપ કરશો? તમે રોહિત શર્માને ડ્રોપ કરશો? જો તમને કોન્ટ્રોવર્સી જોઈએ તો મને જણાવી દો, પછી હું એ હિસાબે જવાબ આપીશ. અવિશ્વસનીય.

હું વન-ડે સિરીઝ રમવા માટે તૈયાર, રોહિત શર્માને મિસ કરીશ: વિરાટ કોહલી

હવે જ્યારે ટીમ ઈન્ડિયાને ગુરુવારે દક્ષિણ આફ્રિકાના પ્રવાસે રવાના થવાનુ છે ત્યારે મંગળવારે એવા સમાચાર સામે આવ્યા હતા કે બંને એકબીજાની કેપ્ટનશિપ હેઠળ રમવા માગતા નથી. કોહલીએ બુધવારે વર્ચ્યુઅલ પ્રેસ કોન્ફરન્સ દ્વારા સ્પષ્ટતા કરી કે તે દક્ષિણ આફ્રિકામાં વન-ડે સિરીઝ રમશે. જેનાથી તેની હાજરી અને સીમિત ઓવરોની ટીમના નવનિયુક્ત કેપ્ટન રોહિત શર્મા સાથેના તેના સમીકરણોને લઈને ચાલી રહેલી અટકળોનો અંત આવ્યો.

કોહલીએ દક્ષિણ આફ્રિકાના પ્રવાસ પહેલાં પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં જણાવ્યું કે, હું પસંદગી માટ ઉપલબ્ધ હતો અને હંમેશા પસંદગી માટે ઉપલબ્ધ રહીશ. મેં બીસીસીઆઈનો વિરામ માટે ક્યારેય સંપર્ક કર્યો નથી. હું દક્ષિણ આફ્રિકામાં વન-ડે સિરીઝ માટે ઉપલબ્ધ છું અને પહેલાં પણ ઉપલબ્ધ હતો. છેલ્લાં બે દિવસોથી સમાચાર આવી રહ્યા છે કે કોહલી અને ટેસ્ટના ઉપ કપ્તાન રોહિત વચ્ચે બધુ બરાબર ચાલી રહ્યું નથી.
કોહલીના ODI બ્રેકથી BCCI બેચેન, મનાવવાના તમામ પ્રયાસ, શું વિરાટ માનશે?
રોહિત માંસપેશીઓમાં તણાવના કારણે ટેસ્ટ સિરીઝ નહીં રમી શકે. રોહિતનું ટેસ્ટ સિરીઝમાંથી બહાર થયા બાદ રિપોર્ટ આવ્યા હતા કે કોહલી તેના પરિવાર સાથે સમય વિતાવવા માટે વન-ડે સિરીઝમાંથી વિશ્રામ લેશે. જો કે, આવું પહેલીવાર નથી બન્યું કે, ટીમ ઈન્ડિયાના બંને સુપરસ્ટાર ખેલાડીઓ વચ્ચે ખટપટના સમાચાર સામે આવ્યા હોય. ભલે વિરાટ કોહલીએ આ વાતોને નકારી હોય પણ એક વાત તો નક્કી છે કે, ભારતીય ટીમમાં બધુ બરાબ ચાલી રહ્યું નથી.

સેથામાં સિંદૂર, હાથમાં ચૂડો.. લગ્ન બાદ પહેલીવાર વિકી સાથે દેખાઈ કેટરિનાSource link

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here