બંધ ગેસ પર સૂટ પહેરીને IASએ જમવાનું બનાવવાનો ફોટો કર્યો શેર, લોકોએ લીધો ક્લાસ – ias shares photo of cooking poha on closed gas with wearing suit

0


હાઈલાઈટ્સ:

  • રાજ શેખરે રવિવારે માઈક્રોબ્લોગિંગ સાઈટ ટ્વિટર પર એક ફોટો શેર કર્યો છે
  • કેપ્શનમાં લખ્યું કે, મને તમારી શુભેચ્છાઓ આપો, કુકિંગમાં હાથ અજમાવી રહ્યો છું
  • તસવીરમાં દેખાય છે કે ગેસનું બર્નર બંધ હાલતમાં છે અને લોકોએ તેમને ટ્રોલ કરી દીધા

નવી દિલ્હીઃ ઉત્તર પ્રદેશ કેડરના IASના અધિકારી રાજ શેખરની એક તસવીર વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરમાં તે ગેસ પર પૌંઆ બનાવતા જોવા મળી રહ્યા છે. તે શૂટ બૂટમાં કુકિંગ કરી રહ્યા છે. એ વાત અલગ છે કે આ તસવીરમાં ગેસનું બર્નર સળગી રહ્યું નથી. આને લઈને લોકોએ તેમને ટ્રોલ કર્યા હતા. લોકોએ આ વાતમાં મોંઘવારીનો માર પણ જણાવ્યો હતો.

રાજ શેખરે રવિવારે માઈક્રોબ્લોગિંગ સાઈટ ટ્વિટર પર એક ફોટો શેર કર્યો છે. ફોટો શેર કરતા તેઓએ મજાકિયા અંદાજમાં લખ્યું કે, મને તમારી શુભેચ્છાઓ આપો, કુકિંગમાં હાથ અજમાવી રહ્યો છું. ગૃહ મંત્રાલયના ગાઈડન્સમાં બ્રેકફાસ્ટ માટે પૌંઆ તૈયાર કરી રહ્યો છું.

મહારાષ્ટ્ર કૃષિ મેળાની શોભા બન્યો 80 લાખનો પાડો, વજન 1600 કિલો

આ તસવીરમાં રાજ શેખર સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર થયેલા જોવા મળી રહ્યા છે. તેઓએ ચેક્સ બ્લેઝર અને અંદર હળવા ગુલાબી રંગની ટી શર્ટ પહેરી છે. કડાઈમાં પૌંઆ છે. તેને તેઓ વુડન ચમચાથી મિક્સ કરી રહ્યા છે. તેમના કાનમાં એરપોર્ડ પણ જોવા મળી રહ્યા છે. આ દરમિયાન કડાઈની નીચે ગેસનું બર્નર સળગેલું નહીં પણ બંધ હાલતમાં જોવા મળી રહ્યું છે.
ઓમિક્રોનનો ભય! ગેરકાયદે બૂસ્ટર ડોઝ લઈ રહ્યા છે લોકો, ડોક્ટર્સે આપી ચેતવણી
શિવસેનાના સાંસદ પ્રિયંકા ચુતર્વેદીએ આમાં મોંઘવારીનો એન્ગલ જોડી દીધો હતો. તેઓએ કટાક્ષ કરતા લખ્યું કે, સરકારે કુકિંગ ગેસને લોકોની પહોંચથી દૂર કરી દીધો છે. કિંમતો એ રીતે વધી ગઈ છે કે એના વગર પણ જમવાનું બનાવવાનું સંભવ થઈ રહ્યું છે. જમવાનું બનાવવા માટે ગરમી સ્ટવના બદલે સામૂહિક ગુસ્સામાંથી નીકળી રહી છે. સરકારને આ સંદેશ આપવા માટે આભાર.

કાનપુર કમિશનરની આ તસવીર પર પ્રિયંકા ચતુર્વેદી સિવાય પણ તમામ લોકોએ પ્રતિક્રિયા આપી છે. એક યૂઝરે લખ્યું કે, આ માસ્ટરસ્ટ્રોક છે. આનાથી ગ્લોબલ વોર્મિંગ અડધી થઈ જશે. આ આઈડિયાની સંયુક્ત રાષ્ટ્ર પણ પ્રશંસા કરશે. તો એક યૂઝરે લખ્યું કે, સૂટ બૂટ પહેરીને કોણ ખાવાનું બનાવે છે? આમ તો જમવાનું બનાવવા માટે ગેસ સળગાવવાની જરૂર પડે છે. અનેક યૂઝર્સે પણ તેમના પક્ષમાં ટ્વિટ કર્યુ છે.

પચમઢીના મેદાનોમાં બરફની ચાદર, તળાવો પર જામ્યો બરફSource link

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here