infinix note 10 pro: આ છે ભારતનો સૌથી સસ્તો સ્માર્ટફોન, 256GB સ્ટોરેજ સાથે કિંમત અને ફીચર્સમાં છે દમદાર – best smartphone with 256gb storage option in indian market

0


હાઈલાઈટ્સ:

  • Infinix Note 10 Pro સ્માર્ટફોનમાં 256GB સ્ટોરેજ સાથે 8GB રેમ પણ મળી રહી છે
  • સ્માર્ટફોનમાં 6.95 ઇંચની ફુલ એચડી પ્લસ સુપર ફ્લુઇડ ડિસ્પ્લે આપવામાં આવી છે
  • 5000 mAhની પાવરફુલ બેટરી છે, જેને ચાર્જ કરવા માટે 33 વોટ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ મળે છે

નવી દિલ્હીઃ સ્માર્ટફોન માટે એશિયામાં સૌથી મોટુ માર્કેટ ભારત દેશ હોવાનું માનવામાં આવે છે. એવામાં દુનિયાભરની સ્માર્ટફોન કંપની ભારતમાં એમના લેટેસ્ટ ફોન લોન્ચ કરી ચૂકી છે. જે મુજબનું ભારતીય માર્કેટ છે, અહીં ઓછી કિંમતે સારામાં સારા ફીચર્સ વાળા ફોન પણ મળી રહે છે. જો તમે પણ ઓછી કિંમતમાં પાવરફુલ ફીચર્સવાળા સ્માર્ટફોન લેવાનું વિચારી રહ્યા છો તો Infinix બ્રાન્ડનો Infinix Note 10 Pro સૌથી બેસ્ટ ઓપ્શન છે. આ ફોનની કિંમત 17,000 રુપિયા સુધીની છે જેની સાથે એના ફીચર્સ પણ ખૂબ જ દમદાર છે. આ ફોનમાં 256GB સ્ટોરેજ સાથે 8GB રેમ પણ મળી રહી છે. સામાન્ય રીતે ભારતીય માર્કેટમાં આ કિંમતમાં 128GB સ્ટોરેજવાલો સ્માર્ટફોન મળી રહી છે.

Infinixના Infinix Note 10 Pro સ્માર્ટફોનમાં 6.95 ઇંચની ફુલ એચડી પ્લસ સુપર ફ્લુઇડ ડિસ્પ્લે આપવામાં આવી છે. જે 180 હર્ટજ ટચ સેમ્પલિંગ રેટ સાથે આવે છે. આ ફોન 90 હર્ટજ રિફ્રેશ રેટથી સજ્જ છે.

આ સ્માર્ટફોનમાં સ્પીડ અને મલ્ટીટાસ્કિંગ માટે MediaTek Helio G95 SoCનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે. ફોનમાં પ્રાયમરી કેમેરો 64 મેગાપિક્સલ, સાથે 8 મેગાપિક્સલનો અલ્ટ્રા વાઇડ કેમેરો, 2 મેગાપિક્સલનો મેક્રો કેમેરા અને 2 મેગાપિક્સલ પોર્ટેટ કેમેરા સેન્સર આપવામાં આવ્યું છે. સેલ્ફી માટે આ સ્માર્ટફોનમાં 16 મેગાપિક્સલના કેમેરો આપવામાં આવ્યો છે.

આ સ્માર્ટફોનમાં 5000 mAhની પાવરફુલ બેટરી છે, જેને ચાર્જ કરવા માટે 33 વોટ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ મળે છે. ફોનમાં યુએસબી ટાઇપ સી પોર્ટ, 3.5 મિમી હેડફોન જેક, ફેસ અનલોક ફીચર અને સિક્યોરિટી માટે ફોનની સાઇડમાં ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર આપવામાં આવ્યું છે. આ ફોનની કિંમત 16,999 રુપિયા છે.

નવા વર્ષમાં નવો સ્માર્ટફોન શોધી રહ્યા છો! બેટરી અને કેમેરા સહિતના બેસ્ટ ફીચર સાથે મળશે આ ફોન
Facebook દ્વારા બદલવામાં આવ્યું કંપનીનું નામ, હવે આ નવી ઓળખ મળશેજિયો ફોન નેક્સ્ટનું દિવાળીથી શરૂ થશે વેચાણ, રૂ. 1999માં ખરીદી શકશોSource link

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here